แนะนำตัวก่อนดีไหมครับ

แนะนำตัวก่อนดีไหมครับ

อยากไห้พี่น้องเว็บนี้เค้ามาแนะนำตัวกันก่อน
จะได้รู้จักกัน(ทั้งมหาลัยเลย)เจอกันที่ไหนจะได้รู้จักกัน อิอิ

ส่วนตัวกนะผมเองเรียนอยู่ปีสามแล้วครับ
สาขา วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง มีปัญหาเกี่ยวเกี่ยวกับระบบไฟฟ้ากรุณาเรียกช่างด่วน อิอิ
DELL XPS M1330
หมายเหตุ: เจ้าของกระทู้โดนระงับการใช้งาน กระทู้จึงถูกลบอัตโนมัติ
หมายเหตุ: เจ้าของกระทู้โดนระงับการใช้งาน กระทู้จึงถูกลบอัตโนมัติ
ตู่

ภาคคอม

ปีสามคับ

สวัสดีทุกท่านน่ะคับ
ชื่อกอล์ฟนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^
แก้ไขล่าสุด ko53 เมื่อ 21-10-2009 10:14  

แก้ไขล่าสุด ko53 เมื่อ 21-10-2009 10:11  

สวัสดีครับ  ชื่อพี่โก้   (พอดีโดนเว็บมาสเตอร์บังคับมา อิๆๆๆ)
ทำงานเป็นพนักงานมหาวิทยาลัย ที่ ม.นเรศวร  พิษณุโลก    และุ่ถ่ายภาพเป็น freelance
ฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
ผลงานที่ถ่ายมา 3-4 ปี   http://kietisak.multiply.com/

ภาพ "เกาะ"  เคยได้เข้าร่วม 1 ใน 60 ภาพในงานนิทรรศการของเว็บ http://www.pixpros.net/ จัดแสดงที่สยามพารากอนชั้นสอง เมื่อปีที่แล้ว

"มังกร กัดขา"  ที่สวนอุทยานสวรรค์  ในตัวเมืองนครสวรรค์

จากงานบายศรี รับน้องปี 1  ม.นเรศวร

ภาพจากทริป  hot summer

แล้วก็ล่าสุด  USAF Thunderbirds : Bangkok, Thailand 2009
สวัสดีครับ  ชื่อพี่โก้   (พอดีโดนเว็บมาสเตอร์บังคับมา อิๆๆๆ)
ทำงานเป็นพนักงานมหาวิทยาลัย ที่ ม.นเรศวร  พิษณ ...
ต้นฉบับโพสโดย ko53 เมื่อ 21-10-2009 10:01
เค้ารู้หมดเลยนะเนี๊ย อิอิ
สวัสดีครับ เรียนอยู่ วิศวะคับ
แก้ไขล่าสุด ko53 เมื่อ 21-10-2009 10:11  

ทำงานเป็นพนัก ...
ต้นฉบับโพสโดย ko53 เมื่อ 21-10-2009 10:01
ชอบภาพผีเสื้อมากเลยครับ ฉากหลังดำ ๆ สวยดีครับ ตัวผีเสื้อเด่นเลยครับ

อยากทำเป็นบ้างจังเลยครับ
ชอบภาพผีเสื้อมากเลยครับ ฉากหลังดำ ๆ สวยดีครับ ตัวผีเสื้อเด่นเลยครับ

อยากทำเป็นบ้างจังเลยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Dek-Mor-Or เมื่อ 21-10-2009 10:13
เค้าเรียก เทคนิคมาโครหลังดำ  อยากทำได้หรอ  เดี๊ยวสอนให้แล้วกัน
ว่างๆ จะเปิดกระทู้สอนให้นะครับ   ยินดีที่รู้จักครับ
เค้าเรียก เทคนิคมาโครหลังดำ  อยากทำได้หรอ  เดี๊ยวสอนให้แล้วกัน
ว่างๆ จะเปิดกระทู้สอนให้นะครับ   ยินดีที ...
ต้นฉบับโพสโดย ko53 เมื่อ 21-10-2009 14:40
น่าสนใจจังเลยครับ จะแวะมาติดตามนะครับ
สงสัย พี่คง อายุมากกว่าเพื่อน  อิอิ
พี่ชื่อโฉ MIT6  Neer 35 EE  ^@^
ต้นฉบับโพสโดย joecho26 เมื่อ 23-10-2009 21:41
ยินดีต้อนรับครับพี่โฉ ^^
สวัสดีครับ ชื่อเต้ครับ เรียน IT กำลังจะจบเร็วๆ นี้ครับ ^^ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ >.<
สวัสดีครับ ชื่อเต้ครับ เรียน IT กำลังจะจบเร็วๆ นี้ครับ ^^ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ >. ...
ต้นฉบับโพสโดย sleepdragon เมื่อ 30-10-2009 03:52
ยินดีต้อนรับครับ ^^
บอร์ดนี้โพส Flash ยังไงครับ?
ไหมค่ะ

วจก ปี2
ไอซ์ ค่ะ อิอิ อยากร่วมแจม อยากมีส่วนร่วม เหอๆ
สมัครสมาชิกแระ หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย antilove เมื่อ 23-12-2009 16:18
ยินดีต้อนรับค๊าบบ ^^
สวัสดีครับ ปุ๊กครับ แหะๆเห้นน้องๆพี่ๆเค้าแนะนำตัว ขอแนะนำมั่งๆ จบมา2ปีแล้วครับ วจก.การตลาด (เหอๆ เท่าที่ดูวิดวะทั้งน้านเรย หุหุ)
สวัสดีครับ ปุ๊กครับ แหะๆเห้นน้องๆพี่ๆเค้าแนะนำตัว ขอแนะนำมั่งๆ จบมา2ปีแล้วครับ วจก.การตลาด (เหอๆ เท่าที่ด ...
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 222.123.44.x เมื่อ 24-12-2009 15:07
ยินดีต้อนรับคับพี่ปุ๊ก คณะอื่นก็เข้ามาเยอะคับ แต่ในเว็บบอร์ดวิดวะมาป่วนกันเยอะ( ตูนิหว่า แหะๆ )
ไปสุราดคับ(อ้าวก้บ้านตัวเองนิ55)
ค ว า ม ห ม า ย ข อ ง น า ง ฟ้ า คื อ ค น ธ ร ร ม ด า ไ ม่ คู่ ค ว ร . . .
ชอบ signature ของ shalord จัง สวยอ่าาา คำคมด้วย ช๊อบ ชอบ เอิ๊กๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย antilove เมื่อ 28-12-2009 06:33
ประโยคนี้ไปจิ๊กของเค้ามาอีกที(=*_*=) อิอิ
ค ว า ม ห ม า ย ข อ ง น า ง ฟ้ า คื อ ค น ธ ร ร ม ด า ไ ม่ คู่ ค ว ร . . .