กีฬา Freshy 2010 [พิธีปิด] --- [Update]

กีฬา Freshy 2010 [พิธีปิด] --- [Update]

กีฬา Freshy Game ก็ได้เดินทางมาถึงพิธีปิดแล้ว

สำหรับการแสดงในพิธีปิดนี้อลังการจริง ๆ แต่เหนื่อสิ่งอื่นใด จุดประสงค์หลักของกีฬา Freshy ก็คือ ความสามัคคีและความมีน้ำใจซึ่่งกันและกัน

ทางทีมงาน photoxcite.com ก็ได้เก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันเช่นเคย ตามมาเลยครับ ->>>

*อัพเดต  กีฬา Freshy อัลบั้มที่ 12 แล้วนะ คลิกที่นี่

คลิกที่รูปเพื่อชมภาพใหญ่ได้ครับ

ลงเร็วมากครับ ^^