กีฬา Freshy 2010 [พิธีปิด] --- [Update]

คืนนี้ขอปิดท้ายด้วยภาพนนี้ก่อนนะ  ฝันดีครับ ^^  

ติดตามชมอัลบั้มเต็ม เร็ว ๆ นี้ทาง http://photoxcite.com/Gallery/FreshyGame53/main.html

ตื่นเช้ามาอัพรูปกันต่อครับ มาดูสแตนกันบ้าง เริ่มจาก

สร้าง ษร รักษา

ยาวิ(ด)เศษ

หลวงมะลิวันบุนนาค

พยาลอว์ จัด(การ) ฟัน

ติดตามอัลบั้มเต็มเร็ว ๆ นี้นะ

*คลิกที่รูปเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ได้
*คลิกที่รูปเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ได้
14# NPpolar

น่ารักที่สุดในโลกเลย ไอหมาฉัตร
49# Guest from 203.172.214.x

อยากดูหลวง มะลิวัน ค่ะ^^
อยากดูหลวง มะลิวัน ค่ะ^^
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 119.42.84.x เมื่อ 11-7-2010 18:57
จะทยอยอัพลงอัลบั้มเรื่อย ๆ นะครับ ^^ รูปเยอะมากมายเลยทีเดียว
ผมก็อยากดูเหมือนกันครับ อดใจไม่ไหวอยากดูมาก
ผมก็อยากดูเหมือนกันครับ อดใจไม่ไหวอยากดูมาก
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 202.12.74.x เมื่อ 11-7-2010 22:24
เดี๋ยวอัพเสร็จ รับรองได้ดูกันจุใจแน่นอนคับ ตอนนี้ทางทีมงานกำลังปั่นกันเลยทีเดียว ^^
*อัพเดต  กีฬา Freshy อัลบั้มที่ 12แล้วนะ คลิกที่นี่
หมดเเล้วหรอครับ
หมดเเล้วหรอครับ
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 202.12.74.x เมื่อ 15-7-2010 07:31
ยังไม่หมดครับ เหลืออีก 2 อัลบั้มนะ ^^
มาอัพเดตรูปกันต่อครับ ช่วงนี้อาจจะอัพช้านิดนึงนะครับ เพราะช่วงนี้การบ้านเยอะมาก ๆ เลย ^^

มาเริ่มกันที่ หลวงมะลิวันบุนนาคกัน