[ดาวเดือน 14 คณะ] - ค่ายดาวเดือน@พัทลุง

น้องไลลา คณะเทคนิคการแพทย์ ก็เต้นไก่ย่างด้วย

น้องมะเหมี่ยว ก็กำลังเล่นเกมกับน้อง ๆ

น้องนัท คณะศิลปศาสตร์

พี่นิว (Staff) : น้อง ๆ วิ่งกันเร็ว ๆ หน่อย อย่าให้พี่โมโหนะ (พี่นิวเล่นบทโหด)

น้อง ๆ มาถ่ายรูปกะพี่ภัทรหน่อย *-*

น้องกาญจน์ กำลังเล่นเกมใบ้คำ  ^^

พี่เจ คณะเทคนิคการแพทย์ คุยกับน้อง ๆ

เดี๋ยวจะมาอัพต่อเรื่อย ๆ นะ ^^
ลงอีกนะค่ะ
กำลังจะลงอัลบั้มเต็มแล้วครับ ^^
สู้ๆค่ะ พี่  ^ ^
Update : ติดตามอัลบั้มเต็มได้ที่ คลิกที่นี่