เพื่อน ๆ NSC Camp มาคุยกันที่นี่

เพื่อน ๆ NSC Camp มาคุยกันที่นี่

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ NSC Camp ที่แวะเข้ามาแล้ว ทักทายกันได้นะครับ

แลก E-Mail กานด้วยนะค๊าบ  เม้นได้ตามสบายเลยคับ

ชื่อ :
โรงเรียน :
E-mail :
Hi5 :
Facebook :  
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ :

ชื่อ : P'GOLF
เรียนอยู่ที่ ม.อ. วิศวกรรมศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
E-mail : nop_polar[at]hotmail.com
Hi5 : noppolar.hi5.com
Facebook :  -
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงน้อง ๆ ทุกคนเลยนะครับ ถ้าได้มีโอากาสมาที่ ม.อ. ก็แวะมาเยี่ยมกันได้นะครับ

ใครเข้ามาแล้วรายงานตัวกานหน่อยนะค๊าบ คริ ๆ
มาเป็น Gang เลยนะ คริ ๆ

ใครมีรูปอาไร มาโพสได้เต็มที่เลยนะ

คลิกที่ภาพเพื่อดูภาพใหญ่ได้นะ

กำลังจะปล่อยพลังแล้ว อ๊ากกก !!!!!

นั่งท่านี้สวยเลย ^^

สงสัยกำลังมองหาเหยื่อ เอิ๊ก ๆ

พี่กอล์ฟตอนไหนจะถ่ายเนี๊ย ร้อนแล้วนะ 555+
น้องใหม่ไม่ชอบถ่ายรูป แต่รูปนี้ยังไง ๆ

ภาพนี้ต้องเซ็นเซอร์

พี่ก็อตตะลึงอะไร ?? ใครรู้ช่วยบอกที เอิ๊ก ๆ

พี่ข้าว เมพขิง ๆ

เอารูปมาฝากกันต่อ หุหุ

ภาพนี้กำลังเครียดเลย จะทำเกม 3D ยังไงดี

ไม่แบ่งพี่เลยอ่ะ ฮือ ๆ T-T

รู้สึกว่าพี่ไมค์จะตั้งใจสอนเป็นพิเศษ เอิ๊ก ๆ

สายตาพี่ไมค์

ภาพยังมีอีกนะค๊าบบบ
ชื่อ : กิ๊ฟท์ค่ะ++++ศิริวรรณ...........บูญมีวิริยะ
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัยตรัง
E-mail :gift_club33@hotmail.com
Hi5 : gift-i-thim13.hi5.com
Facebook :  ไม่เยเล่นอะ ฮิฮิ!!!!
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงจัง...
อยากไปอีกอะ
ถึงแม้ว่าจะไม่ค่ยได้คุยกัน
แต่เราคงจะมีโอกาสได้เจอกันอีกนะคะ
บายๆๆๆ
เออ...ลืม
อย่าลืมมาเมนด้วยนะคะ
บ๊าย...บายจิงแล้ว
หมายเหตุ: เจ้าของกระทู้โดนระงับการใช้งาน กระทู้จึงถูกลบอัตโนมัติ
ชื่อ :พี่เฟรชชี่ค๊าบ ณัฐิธัช เลิศจำรัสพงศ์
โรงเรียน :เอ่อ .. ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (ก๊อปมา 555)
E-mail :freshy@pupasoft.com,nuttitat@gmail.com,nut_freshyst@hotmail.com
Hi5 :freshy-tizzue.hi5.com
Facebook :  nut_freshyst@hotmail.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : รุ้สึกเหมือนกัึบว่า เวลามันผ่านไปเร๊ว เรว เนอะ ว่าม่ะ และยังไงพี่ก้อหวังว่าเราจะได้เจอกันตอนส่งงานน่ะครับ น้องๆ

พี่เฟรชชี่
ชื่อ : พี่ P ครับ หรือ เรียกกันในภาควิชาว่า P-s (P-Pupasoft)
โรงเรียน : อยู่ ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์  คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
E-mail : phonenix_p@hotmail.com
Hi5 : http://sangwisuth.hi5.com/
Facebook :  phonenix_p@hotmail.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : แล้วพบกันรอบ ตัดสิน ระดับภาคนะครับ แต่สำหรับพี่ตอนนี้ ทำงานไม่ทันละครับ ฮะๆๆ
ชื่อ : จุ๊ ค้าบบ ( อนงค์พร ตราเต็ง )
โรงเรียน : จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail : pooly_poola@hotmail.com
Hi5 : http://pooleiei.hi5.com
Facebook :  จุ๊ไม่ค่อยได้เล่นเฟสบุ๊คคะ
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆทุกๆคนนะคะ  ขอบคุณสำหรับความรู้และมิตรภาพที่ดี กับ 2วันที่อบรมมา
หวังว่าคงจะได้เจอกันอีกนะค้าบบ

-จุ๊-
ชื่อ :  ปอย  ค่ะ  ( สุพิชชา  ธัมม์บริสุทธิ์ )
โรงเรียน  : จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง ค่า
E-mail : loely_paddy@hotmail
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อนๆ : คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมั้กมากค่า   ขอบคุณพี่ๆเพื่อนทุกคนมากนะคะ หวังว่าคงได้เจอกันอีกค่า

บายยยย
ชื่อ : แพงง งงงค่ะ (พิมลนาฏ จันทร์กลั่น)
โรงเรียน : จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail : kidiiz_1412@hotmail.com
HI5 : pimonnart.hi5.com
Facebook : kidiiz_1412@hotmail.com
ข้อความฝากถึงเพื่อนๆ : คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนนะคะ ขอบคุณพี่ๆทุกคน  
หวังว่าจะได้เจอกันอีกนะคะ
ชื่อ : พงศ์พิสุทธิ์  บุญผุด (ต้น)
โรงเรียน : จุฬาภรณราชวิทยาลัยตรัง
E-mail : Phong_G@hotmail.com
Hi5 : ptboonpud.hi5.com
Facebook :  ก็มีนะแต่ไม่ค่อยได้เล่น
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงทุกๆคนมากๆเลย
แล้วไว้เจอกันน้าาาทุกๆคน
รายงานตัวค่า
ชื่อ : จุ๊ ค่ะ  ณัฐนรี เจนไพบูลย์
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัยตรัง
E-mail :cross_key@hotmail.com
Hi5 : ปิดไปและ ขี้เกียจเล่น
Facebook :  อันนี้ก็ไม่เล่น
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : 3 วันนี่น๊อย..น้อย
อยากให้นานกว่านี้จัง
3 วันก็ยังไม่ค่อยสนิทกันเท่าไหร่ แต่ก็คิดถึงทุกคนค่า...

เฮ้ออ.. อยากไปอีกอ่า
ถ้าโชคดีคงเจอกันนะคะ

ฝานดีทุกคน
บายค่า
ชื่อ : น้องดิ๊ปค๊าบ ธนวัฒน์ ไข่หนู
โรงเรียน :จภ.ตรัง เก่งไม่น้อยน่ะเนี๊ย
E-mail :dip_jum@hotmail.com
Facebook : มีแต่ไม่ค่อยได้เล่นนะ dip_jum@hotmail.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆและพี่ : อยากบอกว่าถึงแม้เราจะเจอกันแค่ 3 วันก้อตามแต่มันก้อเป็น 3 วันที่พิเศษที่สุด
สุดท้ายนี้อยากบอกว่าคิดถึงพี่ๆทุกๆคนเลย
พี่ครับ อยากถามว่าใครเป็นคนเขียนข้อความใต้ภาพครับ
โดนเต็มๆ
พี่ครับ อยากถามว่าใครเป็นคนเขียนข้อความใต้ภาพครับ
โดนเต็มๆ
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 118.173.128.x เมื่อ 3-11-2009 19:19
พี่กอล์ฟเองค๊าบบบ ขำ ๆ นะคับม่ะต้องซีเรียส ^^
ไม่ซีเรียส แต่ตลกต่างหาก
พี่กอล์ฟทำไมยังไม่ออน m
ชื่อ :  ซินคับ ( ภูริวัฒน์ เธียรสถิตธรรม )
E-mail : zin_phuriwat_zin@hotmail.com
Hi5 : ไม่บอก อิอิ
Facebook :  ไม่ค่อยได้เล่นเฟสบุ๊คค้าบบบ
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงทุกๆคนนะค้าบบ  คิดถึงโรงช้างมากๆ ขอบคุณสำหรับความรู้ที่ได้มาไม่มากก้อน้อยยยยยยยย
เรือนรับรองสบายมากก  รอบหน้าหวังว่าจะได้เจอกันอีกนะค้าบบ
--สู้เพื่อเงินนนน--
ชื่อ :  ซินคับ ( ภูริวัฒน์ เธียรสถิตธรรม )
E-mail : zin_phuriwat_zin@hotmail.com
Hi5 : ไม่บอก อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 117.47.82.x เมื่อ 3-11-2009 19:43
น้องซิน มีการิดถึงโรงช้างด้วย ติดใจอาไรน้อ คริ ๆ
น้องซิน มีการิดถึงโรงช้างด้วย ติดใจอาไรน้อ คริ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย NPpolar เมื่อ 3-11-2009 20:15
การิด คือรัยคับพี่กอล์ฟ (แอบเนียน)
ชื่อ :  ใหม่ค่ะ ( ศุวนันท์ ยงประเดิม )
E-mail : Eyo_cute10@hotmail.com
Hi5 : ไม่ค่อยได้เล่น
Facebook :  -
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงทุกๆคนเลย อยากไปอีก
อยากกินชามะลิ หลังจากกลับมาได้ความรู้มากมายยยยยยยย
ชอบมากเลยสนุกที่สุด ขอบคุณพี่ๆทุกคนค่ะ
การิด คือรัยคับพี่กอล์ฟ (แอบเนียน)
ต้นฉบับโพสโดย shalord เมื่อ 3-11-2009 21:01
การิด คือ การคิด ครับ เป็นการลดรูปคับพี่ตู่  5555
ชื่อ :  ใหม่ค่ะ ( ศุวนันท์ ยงประเดิม )
E-mail : Eyo_cute10@hotmail.com
Hi5 : ไม่ค่อยได้เล่น
...
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 118.173.129.x เมื่อ 3-11-2009 21:59
โดยเฉพาะพี่กอล์ฟอะดิ ^^
ชื่อ :น้องพลอยค่ะ[PloiizZ]พิมพลอย อมรวิริยะนนท์
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail :pa_yt@hotmail.com
Hi5 :ploynarak2803.hi5.com
Facebook :-  
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ :อยากเจอพี่ๆทุกคนอีกอ่า  คิดถึงพี่ๆทุกคนมากเรย *[พี่เฟรชี่ค๊ะ รับแอดไฮไฟฟ์ด้วยน้า~
พี่ก็อตกะพี่กอล์ฟด้วย^^] ถึง..พี่เอ็นนี่ [พี่ไข่ชะอม]..ถ้าเจอกันอีกจะเอาไข่ชะอมไปฝากนะคร้าาา><
โดยเฉพาะพี่กอล์ฟอะดิ ^^
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 61.19.70.x เมื่อ 4-11-2009 10:54
คริ ๆ ??
ชื่อ :น้องพลอยค่ะ[PloiizZ]พิมพลอย อมรวิริยะนนท์
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail :pa_yt@hotmail.com
Hi5 :ploynarak2803.hi5.com
...
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 61.19.70.x เมื่อ 4-11-2009 11:08
รับแอด Hi5 แล้วนะค๊าบน้องพลอย ^^

สงสัยน้องพลอยชอบกินไข่ชะอมแน่เลย หุหุ
เอารูปมาฝากกันต่อ หุหุ

ภาพนี้กำลังเครียดเลย จะทำเกม 3D ยังไงดี

ไม่แบ่งพี่เลยอ่ะ ฮือ ๆ

รู้สึกว่าพี่ไมค์จะตั้งใจสอนเป็นพิเศษ เอิ๊ก ๆ

สายตาพี่ไมค์