เพื่อน ๆ NSC Camp มาคุยกันที่นี่

ชื่อ : แพรว ภาสินี
โรงเรียน :จภ.ตรัง
E-mail :i_pigletz@hotmail.com
Hi5 : i-praewz.hi5.com
Facebook : -
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ พี่ ๆ:
แม้เวลาจะสั้น ๆแต่ก้มีความสุขม๊ากก ๆ
ขอบคุณพี่ๆทุกคน นะค๊ะ
ขอโทดที่เข้าสายวันสุดท้าย เพราะมัวแต่ไปถ่ายรูปกับพี่กอล์ฟ
555
ชื่อ : แพรว ภาสินี
โรงเรียน :จภ.ตรัง
E-mail :i_pigletz@hotmail.com
Hi5 : i-praewz.hi5.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ พี่ ๆ:
แม้เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Guest from 61.19.70.x เมื่อ 4-11-2009 17:41
เอิ๊ก ๆ พี่พาไปถ่ายรูปนานนึดนึง แฮะ ๆ
ชื่อ : เพียว เจ้าไหม ชัยเพ็ชร )
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail : pure_ly_ku@hotmail.com
Hi5 : purelykuu.hi5.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ พี่ ๆ: คิดถึงม๊ากมาก คิดถึงเรือนรับรองที่บังเอิญว่าไฮโซกว่าบ้าน~ ^^
ขอบคุณพี่ๆนะคะ พี่ๆใจดีมากๆเลย ^^~ คงจะได้เจอกันอีกนะคะ ฮะๆ
พี่กอล์ฟค่า  มีเมล  hi5  พี่ข้าวมั๊ยค่า  ขอนิดนึงค่า

อิอิ

ค่า

ขอบคุณค่ะ
เมล์ของพี่ข้าวนะค๊าบ

burawich@hotmail.com

พี่ข้าวฝากความคิดถึงน้อง ๆ ด้วยอ่า ^^
พี่ครับ มีรูปภาพอื่นๆในวันรับทุน นอกเหนือจากในเว็บ http://www.photoxcite.com/Gallery/NSC/
อีกไหมครับ เฉพาะในวันรับทุนนะครับ ถ้ามี ขอความกรุณาทำลิงค์ให้ดาวโหลดหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
พี่ข้าวมาเองแล้วน้องเอ๋ยยย...
สืบเนื่องจากงานพี่รัดตัวจนเอาหัวไม่รอด เลยไม่ได้เข้ามาดูเลย อิอิ
เอาเป็นว่า ตามนั้นแล้วกัน burawich@hotmail.com ครับ
เบอร์โทร (แจกมันในนี้เลย) 086-964XXXX
เอาเท่านี้ก่อนนะ น้องๆมีอะไรก็ปรึกษาพี่ได้นะครับ ยกเว้นเรื่องเงินนะ ห้าๆๆๆ
ชื่อ : แป้งค้าบบบบบบบบบ ปิ่นรัตน์ ธนะภพ
โรงเรียน :จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
E-mail :bong-man-24@hotmail.com
Hi5 : pawarot-bom.hi5.com
Facebook : มี แต่ไม่ค่อยเล่นงับ
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ :
อยากเจอเพื่อนที่มาค่ายมากเลยงับ ยังไม่ได้รู้จักเด็กต่างโรง
เรียนเลย ยังไงก็ทักมานะนะจ๊า...................
สวัสดีครับ
ชื่อ: โจ กรณัฐ ลี้เลิศปัญญากุล
เรียนอยู่ : โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย2
E-Mail :lnwhot2008@hotmail.com
Hi5 : http://lnwhot2008.hi5.com (ว่างๆๆมาเมนต์บ้างนะครับ)
Facebook : ไม่เล่นครับ
ข้อความที่ฝากถึงพี่ครับ : ความรู้ที่พี่ทั้งหมดให้เรานั้นดีมากเลยครับเพราะนำความรู้ที่ได้ของพวกพี่มาลองใช้ดูครับ
ได้ผลมากเลยครับ
ชื่อ : ฐิฌากรณ์   อุดมเศรษฐ์
โรงเรียน : เบญจมราชูทิศ จ.ปัตตานี
E-mail : retro-9@hotmail.com
Hi5 : ไม่ค่อยได้เข้าเลยอ่ะ
Facebook :  retro-9@hotmail.com
ข้อความที่ฝากถึงเพื่อน ๆ : คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะค่ะ
ดี ครับ
ชื่อ : อานนท์   แก้วประเสริฐ
ร.ร.: ตรังคริสเตียนศึกษา
E-mail : yugung_nut@hotmail.com

เอออยากได้ Scrip Flash เกมส์ Addition อ่ะครับบบบเดือดร้อนม๊ากกๆๆๆ
หมายเหตุ: เจ้าของกระทู้โดนระงับการใช้งาน กระทู้จึงถูกลบอัตโนมัติ
ไม่ตอบเลย - - *
หมายเหตุ: เจ้าของกระทู้โดนระงับการใช้งาน กระทู้จึงถูกลบอัตโนมัติ